ตำแหน่งพนักงานธนาคาร

เนื่องจากว่าเรากำลังจะย้ายงาน ได้ offer ตำแหน่งเป็น Senior Offier ค่ะ แต่ไม่แน่ใจว่าอยู่ประมาณไหน และเนื่องจากไม่มีใครที่รู้จักทำงานสายนี้ เลยอยากขอคำแนะนำเรื่องตำแหน่งงานในธนาคารค่ะ

เราอยากรู้ว่าในธนาคารมีตำแหน่งอะไรบ้าง และแต่ละตำแหน่งมีอายุงานประมาณเท่าไหร่หรอคะ
และตำแหน่ง officer มีกี่ขั้น และ Senior officer คือขั้นไหนหรอคะ 
และตามปกติ ในการเลื่อนขั้น ทางธนาคารมีนโยบายอย่างไรหรอคะ เช่น เลื่อนตามอายุงาน (ปีละครั้ง สองปีครั้ง) หรือพิจารณาจากผลงานอย่างเดียว ?

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่