ลืมรหัสกล้องวงจรปิดครับ กล่องก็หาย ชื่อรุ่นก็ไม่รู้รุ่นอะไร ที่กล้องมีแค่ qr code ตั้งใหม่ยังไงได้บ้างครับ

คือกล้องที่บ้านของพ่อแกเชื่อมต่อไม่ได้ สรุปคือเผลอไปกดออกจากระบบแล้วลืมรหัส ผมเลยจะตั้งใหม่ให้ โดยการรีเซ็ตเป็นค่าโรงงาน แต่ว่ากล่องมันหายไปแล้วผมเลยไม่รู้จะไปอ่าน Manual ที่ไหน ส่วนที่กล้องก็มีแค่สติ๊กเกอร์แผ่นเดียว คือ QR code แล้วเขียนข้างๆว่า ID : admin ส่วน password ไม่มีอะไรเขียนไว้ครับ หมดหนทางละ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่