[สิทธิแลกตั๋วภาพยนตร์] ขอสอบถามหน่อยครับ

ขอสอบถามทาง TRUE หรือเพื่อนสมาชิกท่านใดก็ได้ครับ คือผมต้องการจะใช้สิทธิส่วนลดตั๋วหนังของโรงภาพยนตร์เครือ SF (ผมเป็นสมาชิกระดับ true blue) ทีนี้พอเข้าไปในดูในแอพ true id ปรากฏว่า กดจากในหน้าแอพโดยตรงไม่ได้ ต้องไปยืนยันการใช้สิทธิโดยการโชว์บัตรประชาชนหน้าโรง (ตามภาพ) ทีนี้ ผมจะทราบได้ไงว่าสิทธิเต็มหรือยัง เพราะมีโควต้าจำกัด ถ้าหากวันที่ผมไปดูหนังแล้วสิทธิเต็มขึ้นมา ผมก็ว่าวน่ะสิครับ พอมีวิธีตรวจสอบไหมครับถ้าเต็มผมจะได้ไม่ไป

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่