สอบถาม True Money เรื่อง Alipay-Reward ครับ

กระทู้คำถาม
จะเรียนถามว่า

1 การสมัครและลงทะเบียน Alipay-Reward จะต้องสมัครและลงทะเบียนที่ไหนครับ เพราะเข้าไปในแอป True Money Wallet แล้วไม่เห็นมีที่ให้สมัครและลงทะเบียน

2 จะตรวจแล้วได้ที่ไหนอย่างไรครับ ว่า เราสมัครและลงทะเบียน Aliipay Reward แล้วหรือยัง เพราะจะกดใช้สิทธิ Alipay-Reward ปรากฏว่าขึ้นข้อความว่าสงวนสิทธิเฉพาะลูกค้าใหม่ ก็เลย งง ว่าเราสมัครลงทะเบียนไปตั้งแต่เมื่อไหร่ หรือ เรายังไม่สมัครและลงทะเบียนกันแน่

รบกวน คุณ True Intelligent  หรือ เจ้าหน้าที่ True Money Wallet ช่วยด้วย เพราะโทรไป 1240 แล้วติดต่อไปได้เลย ขอบคุณมากครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่