ขอปรึกษาหน่อยค่ะ เป็นหนี้ดอกลอยกู้มา3000ปีฟ่า ทะยอยจ่ายดอกไป20000 ฟ่าแล้ว

คือเรารู้ว่าเราผิดที่กู้เอง เรากู้3000 เป็นดอกลอยจ่ายวันละ60บาทจนกว่าจะคืนต้นได้ ช่วงนั่นเราช็อตไม่มีเงินก้อนแต่ผ่อนดอกไปเรื่อยๆปีฟ่าจ่ายดอกไป20000 แร้ว แถมดอกตอนนี้ยังค้างยุอิก10000ฟ่า เวลาแค่ปีเดียวเอง แบบนี้โหดไปไหมคะ ขอปรึกษาหน่อยคะเครียดมาก
(มีคิดค่าจ่ายล่าช้า กับต้องจ่ายค่าสันยาเดือนละ300ทุกเดือนด้วยคะ)
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่