อยากเป็นวิสัญญีแต่มือสั่นทำไงดีค่ะ?

คือหนูอยากเป็นวิสัญญีมากค่ะแต่ติดตรงที่มือสั่นนี่แหละค่ะไม่รู้ว่าตัวเองเหมาะกับอาชีพนี้ไหมแต่มือไม่ได้สั่นแรงบางทีก็ไม่สั่นแต่บางทีก็สั่นเบาๆไม่ได้ถึงขั้นรุนแรงแต่ก็แอบกังวลอยู่เพราะว่าจากที่จะศึกษาหาข้อมูลเค้าบอกว่าวิสัญญีจะต้องเป็นคนที่มือคล่องสติอะไรก็ต้องเอาอยู่เรื่องสติเหมือนกันถ้าโดนตะคอกใส่เมื่อไหร่สติจะหลุดทันทีเลยล่ะเห้อหนักใจจริงๆบางทีรู้สึกไม่อยากเป็นอะไรเลยนอกจากอาชีพนี้ช่วยตอบหน่อยน่ะค่ะขอบคุณมากค่ะ
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่