[CR] ที่ดัดขนตา beauty cottage ที่ใครๆก็ล้มเทอไม่ลง

คิสรู้ คุณรู้ โลกรู้ กลับมาพบกันอีกแล้วค่ะ

ไม่แน่ใจตัวเองว่าทำรีวิวตัวนี้มารึยัง คิดว่าคงเคย แต่ก็ช่างมันเถอะ มาทำอีกรอบละกัน

เหตุเกิดจากวันนี้จะรีวิวมาสคาร่าที่เพิ่งซื้อมาใหม่ แต่เปลี่ยนใจเพราะรู้สึก...ไม่พูดถึงไม่ได้!!

นี่เป็นที่ดัดขนตาที่โลกต้องรู้จริงๆค่ะทุกคน!!

Beauty cottage (เจ้าของเดียวกับ beauty buffet)

ใครสะดวกซื้อแบรนด์ไหนคิสว่าเหมือนกันค่ะ คิสซื้ออันนี้ครั้งแรกตอนเซนลาดรีโนเวท อันนี้คืออันที่ 3 ไม่นับรวมกับของจีโน่แมคเคย์ที่หน้าตาเหมือนกันเป๊ะๆ ใช้ปนๆกันค่ะ

ชื่อสินค้า:   GINO McCRAY
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่