ทริปเชียงใหม่แม่ฮ่องสอน ปางอุ๋ง บ้านรักไทย เดินทางยังไงดี

กำลังจะเดินทางจากเชียงใหม่ ไปแม่ฮ่องสอน ด้วยรถตู้เปรมประชา อยากไปนอน ปางอุ๋ง1คืน บ้านรักไทย1คืน แล้วค่อยกลับเชียงใหม่ ช่วยแนะนำการเดินทาง แบบไม่มีรถส่วนตัวให้หน่อยครับ ทราบแค่ว่ามีรถ2แถว จากแม่ฮ่องสอนไปลงทั้ง ปางอุ๋ง และบ้านรักไทย แต่ถ้าเราไปนอนที่ปางอุ๋ง1คืน แล้วมีรถต่อไปบ้านรักไทยเลยมั้ยครับ หรือต้องกลับเข้าเมืองแม่ฮ่องสอน แล้วนั่งรถสองแถวไปบ้านรักไทยอีกที ควรไปปางอุ๋ง บ้านรักไทยก่อนดีครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่