แนะนำหนัง/ละคร ที่พระเอกอายุเยอะกว่านางเอกให้หน่อยค่ะ

จะเป็นเเนวไหนก็ได้หมดเลยค่ะ แต่ยิ่งเป็นเเนวโรแมนติกคอมจะดีมากก  ไม่ว่าจะเป็นละครไทย หรือซีรี่ย์เกาหลี ญี่ปุ่น จีน ฝรั่ง เป็นภาพยนต์ก็ได้ค่ะ  แต่ขอแค่ไม่เก่ามากเกินไป เจ้าของกระทู้ตอนนี้โดนนักแสดงรุ่นใหญ่ตกจริงๆค่ะ ฝั่งไทยเราก็ พี่ตุ้ย ธีรภัทร์ พี่ติ๊ก เจษ (ซึ่งเจ้าของกระทู้คลั่งรักมากถึงมากๆค่ะสองคนนี้555) พี่เคน พี่ก้อง สหรัถ ดีต่อใจม๊ากกกก  ฝั่งเกาก็ กงยู จางฮยอก ซงซึงฮอน ฝั่งแถบๆยุโรปคงเป็น มอร์โรเนเลยค่ะ ริชาร์ด เกียร์ และอีกหลายคนค่ะ5555
เวลาดูแนวๆนี้รู้สึกอบอุ่นหัวใจค่ะ รบกวนด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่า ❤❤❤
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่