มีเซ้นส์ว่าแฟนกำลังจะนอกใจทำยังไงดีคะ?

คือเรื่องมีอยู่ว่า เราพึ่งเกิดอุบัติเหตุรถชนค่ะขาหัก2ข้างเลย ตอนนี้กำลังพักฟื้นอยู่ แฟนก็มาดูบ้างนะคะแต่ไม่ได้มาบ่อย แล้วเราไม่สามารถทำกิจกรรมต่างๆร่วมกับเขาได้เหมือนเมื่อก่อน เขาเอาแต่บ่นว่าไม่ได้มี sex นานแล้ว เราไม่ได้มี sexกันมาเกือบเดือนกว่าๆเองค่ะ ปกติแล้วมีแทบทุกวันเหมือนเขาค่อนข้างจะติดค่ะ แล้วเขาก็เอาแต่บ่นว่าอยากมี เขาเคยขอเราครั้งนึงว่าขอนอนกับคนอื่นได้มั้ยแต่เราไม่ให้ เขาเลยไม่ถามอีก ประมาณนี้ค่ะ แล้วดูเหมือนเขาจะเริ่มเปลี่ยนไป อีกไม่กี่วันก็จะลอยกระทงแล้วค่ะ แล้วเขาขอออกไปเที่ยวกับเพื่อนประมาณว่ากินเลี้ยงกันที่รีสอร์ทนี้แหละค่ะ เขาบอกจะไม่เอาโทรศัพท์ไป ทั้งที่เขาเป็นคนที่ติดโทรศัพท์มาก อัพสตอรี่ทุกชม.ค่ะ แล้วอยู่ๆจะไม่เอาโทรศัพท์ไป เราขอแล้วว่าเอาไปด้วยตอนลอยจะได้อธิษฐานด้วยคน เขาก็เอาแต่ปฏิเสธ เรามีเซ้นส์ว่าเขาอาจกำลังจะนอกใจ แล้วเราเป็นคนเซ้นส์แรงคะ รู้สึกยังไงก็เป็นแบบนั้นตลอด เราควรทำยังไงดีคะ ควรคุยกับเขายังไงดี หรือเราควรอยู่เฉยๆ เลยอยากสอบถามว่าเพื่อนๆคิดยังไงกับเหตุการณ์นี้บ้างคะ
ปล.เขาเป็นคนที่เอาแต่ใจ ไม่ยอมใครแล้วก็ไม่เคยยอมเราด้วยสักครั้ง งี่เง่ายิ่งกว่าผู้หญิงอีกค่ะ เวลาเรางอนหรือเขางอน เราก็จะเป็นคนง้อตลอด

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่