เรียนต่อประเทศจีน

ตอนนี้จบ ม.ปลาย แล้วครับสนใจอยากไปเรียนที่จีน ใครพอมีมหาลัยจีนเขตภาคเหนือแนะนำไหมครับ(ขอ มหาลัยที่มีคนลาวหรือคนไทยด้วยนะครับ😅) แล้วก็ค่าครองชีพไม่สูงมาก
ถ้ามีทุนของมหาลัยจะดีมากครับจะได้ลดค่าใช้จ่ายไปอีกเยอะ เปิดรับตอนไหนแนะนำด้วยนะครับ
แล้วก็ hsk4 มันพอจะผ่านได้ไหมครับ

หรือใครพอมีคนรู้จักที่เรียนแถวๆภาคเหนือ ที่สามารถแนะนำเรื่องไปเรียนที่นั่นได้ ขอคอนแทคด้วยได้ไหมครับ😅

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่