ศึกษาต่อปริญญาตรี สาขาการจัดการทั่วไป หลักสูตรเทียบโอน ภาคพิเศษวันเสาร์-อาทิตย์

สวัสดีค่ะ เราจบการศึกษา ปวส. การจัดการสำนักงานมา อยากทราบว่าถ้าจะศึกษาต่อปริญญาตรี สาขาการจัดการทั่วไป หลักสูตรเทียบโอน (วันเสาร์-อาทิตย์)
1. จะสามารถเทียบโอนหน่วยกิตได้ประมาณกี่รายวิชา
2. ต้องใช้เวลาเรียนประมาณกี่ปี
3. มีทุนการศึกษาอะไรไหม
4. รบกวนขอทราบหลักสูตรการเรียนคร่าวๆ หน่อยนะคะ (ถ้ามี)

ปล.เราทำงานแล้วนะคะ คิดไว้ว่าจะเรียนต่อที่ ม.วไลยอลงกรณ์ค่ะ
ใครมีอะไรอยากจะแนะนำ แนะนำได้เลยนะคะ 
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะพาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่