ขอวิธีแก้เสียงตอนดูหนังไม่ยินแต่โทรได้ปกติของหูฟังbasaus wm01 หน่อยค่ะ

เราเพิ่งใช้รุ่นนี้ได้3-4วันใช้ได้ตามปกติเลยค่ะแต่พอมาวันนี้เปิดใช้กลับไม่ได้ยินเสีงอะไรเลยค่ะ ทั้งตอนดูหนัง ฟังเพลง แต่ตอนเราโทรได้ยินเสียงตามปกติเลยค่ะ แล้วพอลองโทรไปดูหนังไปกลับได้ยินเสียงหนังชัดเลยแต่หลังจากวางสายก็กลายเป็นเสียงหนังหายไปด้วยเลยค่ะ  ขอวิธีแก้หน่อยนะคะ 🥺
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่