รีวิว วิทย์ กีฬา ม.พะเยา หน่อยฮะ

คือคิดหนักอยู่ช่วงนี้ครับมีโควต้าครูแนะแนวเข้าม.พะเยาได้เลยไม่ต้องยื่นไม่ต้องสัมใช้แค่เกรดแล้วเกรดเราถึงแต่ไม่รู้ว่าจะไปดีมั้ย ระยะทางก็ไกลพอสมควร คิดอยู่ว่าจะรอยื่นพอร์ตม.อื่นหรือเข้าม.นี้เลย ถ้าเราเลือกพะเยาก็ไม่สามารถสละสิทธิ์ได้ เลยอยากจะรู้ว่าวิทย์ กีฬา ม.พะเยาเป็นยังไงบ้าง จะได้ตัดสินใจง่ายขึ้นครับ TT
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่