จีบหนุ่มติ๋มๆยังไงดีคะ เขาสนใจเรื่องรักๆกันไหม?

สวัสดีค่ะพอดีว่าชอบเพื่อนผู้ชายคนหนึ่งในห้องค่ะแต่ว่าเขาดูติ๋มมากกกกกกกกกกกกกก ไม่ใช่แค่ดูเหมือนค่ะ นิสัยก็ติ๋มเหมือนหน้าตาเลยค่ะ แต่เขาน่ารักมากค่ะในสายตาเรา กลุ่มเพื่อนเขาในห้องก็นิสัยเหมือนกันอยู่กันได้ ถ้าเทียบกับนิสัยเราคงเรียกว่าคนละโลกกันเลย55 เราคิดว่าด้วยนิสัยเราแล้วคงเป็นประเภทผู้หญิงที่เขาไม่น่าจะเลือกคบเป็นด้วยมากสุดแล้วมั่ง ในห้องเราเข้าถึงกลุ่มเพื่อนผู้ชายคนอื่นได้ปกติค่ะ แต่กลุ่มเขาเวลาเราเข้าไปพูดเราจะระวังกริยาท่าทางมาก สำรวมกว่าแกติ55 เรียกว่าเป็นคนนิสัยแด๋ดแด๋ก็ได้ค่ะ555555555 พอไปอยู่กับคนเรียบร้อยเราก็เกรงใจเขา แต่เราชอบเขาจริงๆนะคะ หน้าตาธรรมดานิสัยธรรมดาเอียงไปทางหงิมๆน่ารัก เรากลัวเรารุกเขาแรงแล้วเขาจะกลัวมากเลยค่ะ ส่วนจะตีเนียนไปทีละนิดก็กลัวเขาไม่รู้อีกว่าเราสนใจ5555 เขินจังแงงง ปัญหาหนักใจที่สุดคือเราไม่น่าจะใช่นิสัยผู้หญิงที่เขาจะชอบค่ะ อยากถามว่าคนหงิมๆเนี่ยเขาสนเรื่องรักๆไหมคะ วันๆเราเห็นเขากับเพื่อนพูดแต่เรื่องเกมกับเรื่องการ์ตูนแต่เราโอเคนะคะเราก็ชอบดูการ์ตูน!! ต่างกับเพื่อนผู้ชายกลุ่มอื่นในห้อง จริงๆก็เด็กมอปลายกันแล้วเรื่องแบบนี่น่าจะปกติหรือเปล่าาาาาา ไม่รู้เหมือนกันค่ะอย่างน้อยได้มาถาม ขอคำปรึกษาด้วยค่ะะะ และก็เป็นกำลังใจให้ด้วยนะคะ555555555555555555555555 

เพี้ยนแบ๊วเพี้ยนขอใจแลกเบอร์
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่