จื่อวี. tzuyu twice

อยากทราบว่า ตอนนี้ในวง twice  จื่อวีถือดังอันดับต้นๆในวงอยู่ไหม 
เเล้วอีกอย่าง ทำไมเรา
รู้สึกจื่อวีซีนเเต่ละเพลงน้องชอบได้ออกน้อย  บางเพลงได้ท่อนน้อย ซีนน้อยอีก เข้าใจขึ้นอยู่เเต่ละเพลงเเต่ละคนก็ต้องเเบ่งท่อนร้อง ขึ้นอยู่คัมไหนเเนวใครเหมาะ เเต่ตามปฎิบัติ ทีเด่นๆในtwiceที่ก็ต้องนายอน นี้เหมาะจริง ถ้านึกถึงtwiceก็จะนึกถึงนายอนด้วยหน้าตาเสียงร้องเป็นคนมีเสน่ห์ เหมาะเซ็นเตอร์ภาพลักษณ์ ของวง กับตามด้วยสายร้องจีฮโย เเละมีคนอื่นสลับท่อนร้องเด่นๆกันไป เเต่อย่างจื่อวีบางเพลงจือวีก็ได้ท่อนเยอะก็มี บางคัมก็ได้อันดับ3รองจากนายอน จีฮโยก็มี   จนกลางๆ จนถึงล่างสุด เเต่รู้สึกจือวีในเพลงเเต่ล่ะซีน ในmv น้องเป็นอีกคนได้ออกน้อยๆ อย่างคัมล่าสุด เพลง SCIENTIST น้องได้ท่อนน้อยซีนน้อย  อีก ขัดใจเมนเเบบเรามากเลย รอซีนน้องเเต่น้อยจัง ในรายการโชว์เวทีที่ขึ้น พอถึงท่อนน้อง บางทีกล้องก็เเพลนจับน้องเเป๊บๆ  ไม่รู้เรารู้สึกคนเดียวไหม เป็นเพราะอะไรเหรอคะ เพราะเเนวเพลงเสียงน้อง ลุคจริตน้องไม่ค่อยเหมาะเหรอ ใน อนาคต หวังว่าจะมีเพลงเเนวเพลงเเนวเหมาะกับน้อง
ก็หวังว่าทุกคนในวงจะต่อสัญญากัน เเละทุกคนคิดว่าtwiceทุกคนจะต่อสัญญาต่อทุกคนไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่