อยากรู้ว่าพ่อค้าที่รับการ์ดจอมาเป็น 10 ใบขึ้นไป หามาจากไหน

ต้องขออนุญาตเปิดหัวข้อกระทู้แบบนี้เลยครับ ผมอยากทำธุรกิจเลยหาช่องทางที่ตัวเองชื่นชอบ
อยากรู้ว่าพ่อค้าการ์ดจอที่ขายการ์ดจอ รับมาจากที่ไหน แหล่งอยู่ที่ไหน ต้องทำอะไรบ้างถึงจะได้ของมา เลยอยากจะจับมือทำธุรกิจกับคนที่ทำอยู่ตอนนี้รู้แหล่งที่รับของมา  อยากทำธุรกิจนี้จริงๆ ถ้าคนไหนมีแหล่งที่มา รบกวนบอกใบ้ให้ทีนะครับ ถ้าท่านไหนอยากช่วยเหลือหรือให้คำปรึกษาได้ ติดต่อหลังไมค์ทีนะครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่