แฟนไปเรียนออส 6 เดือน ติดตามแฟนไปได้ไหม

สวัสดีค่ะ พอดีแฟน (เพศเดียวกัน)จะไปเรียนภาษาที่ออสเตรเลีย ระยะเวลา 6 เดือน ส่วนตัวเราจะไปเรียนภาษา 3 เดือน และยื่นวีซ่าติดตามแฟนทีหลังได้ไหมคะ (เนื่องจากตอนแรกคาดจะไปวีซ่าติดตามเลย โดยไม่เรียน) กลัวว่าจะยากกว่า  ทั้งนี้เพราะต้องการประหยัดค่าใช้จ่าย แต่ก็ไม่อยากให้แฟนต้องไปใช้ชีวิตอยู่ที่นู่นคนเดียว ขอบคุณค่ะ 

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่