ตามหา สระว่ายน้ำในร่ม หรือสระน้ำอุ่นกลางสุขุมวิท

หาสระว่ายน้ำในร่ม หรือสระน้ำอุ่น/ควบคุมอุณหภูม (heated pool)ย่านกลางกรุงค่ะ
แนวอโศก พร้อมพงษ์ นานา  เพชรบุรี รัชดา ศูนย์สืริกิติ
หรือเส้น airport link มักกะสัน หัวหมาก ประตูน้ำก็ได้ค่ะ

จะเป็นในโรงแรม ฟิตเนส ศูนย์กีฬา ได้หมดค่ะ  หาที่ว่ายน้ำช่วงอากาศเย็น  ถ้ารับสมาชิกระยะสั้น 1เดือน 3เดือน ยิ่งดีค่ะ แต่ถ้ารายปีไม่แพงมาก แบบรายปีก็ได้

ขอบคุณทุกข้อมูลค่าาา
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่