สอบถาม แอป iptv ที่สามารถดู topnews ได้

คือแม่อยากดูช่องนี้ ช่วงแรก ที่บ้านใช้กล่องทรูที่พ่วงกับเราเตอร์ แล้วก็กล่อง idtv ไม่มีช่องนี้ กล่อง idtv ก็ลงแอป topnews ไม่ได้ tv ใช้ sony แอนดรอยกลายปีแล้ว kd55x8000e ก็ลงไม่ได้ ทั้ง topnews และ แอปดูทีวีของ ais 

เลยลง totiptv ก็ดูได้ ไม่ต้องกดดูทีละตอนจากยูทูป พอวันนี้ tot ขึ้นบังคับให้สมัครเสียเงินซะแล้ว 

เลยจะถามว่ามีแอป iptv อื่นแนะนำไหมครับ ที่ใช้งานง่ายๆ เพราะกว่าจะสอนให้กดเข้ามา tot ได้ก็หลายวันอยู่

ซื้อกล่องแอนดรอยส์ใหม่ขอเป็นทางเลือกสุดท้ายแล้วกัน ไม่อยากให้มีกล่องเยอะ รีโมทเยอะ 

ขอบคุณมากครับ
แสดงความคิดเห็น