20 แล้วยังไม่ได้เอาใบ ส.ด.9 ยังไม่ได้ทำอะไรเลย ทำตอนนี้ทันไหม

1. ผมไม่ได้เอาใบ ส.ด.9 ยังไม่ได้ทำอะไรเลย เพราะว่าช่วงนั้นผมเกเรมาก ทำทันไหมครับ (เกิดปี 44)
 -
2. แล้วพอถึงเวลาเกณฑ์จะมีหมายเรียกไหม ถ้ามีต้องเตรียมเอกสารอะไรไปบ้างครับ
-
3.หากไม่มีต้องติดต่ออะไรยังไงบ้างครับ
 -
4.หากเสียค่าปรับแล้วเราจะได้จับใบดำใบแดงไหมหรือผ่อนผันได้หรือเปล่าครับ 
 -
5.ในระยะเวลาที่กล่าวมา มีผลเสียต่อการใช้ชีวิตยังไงบ้างครับ
 -

กังวลว่าจะโดนหนีทหารมากครับ รบกวนด้วยนะครับ ขอบคุณครับ เม่าร้องไห้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่