อยากได้อุปกรณ์ อุปกรณ์ vr full body มาเล่นกับ oculus quest 2 ครับแนะนำหน่อยครับ

ตอนที่ได้oculus quest 2 มาเล่นพอต่อเล่นvr chat เห็นคนอื่นเล่นแบบ full body เลยอยากเล่นแบบ full body ไปศึกษามาบ้างพอรู้ว่าต้องใช้ตัวtracking หรือไม่ก็กล้องจับเซนเซอร์ แต่ก็ไม่แน่ใจเท่าไหร่เลยอยากขอคำแนะนำจากคนที่มีอุปกรณ์หรือเล่น ควรซื้ออุปกรณ์แบบไหนมาเล่นด้วยครับ แนะนำหน่อย หลักเอามาเล่นเกมส์ vr chats กับ blade and sorcery
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่