ตามหาซีรี่ย์เกาหลีเรื่องนึงค่ะ ชอบมาก อยากดูมาก แต่ลืมชื่อ

กระทู้คำถาม
คือเราเห็นซีรี่ย์เรื่องนี้ผ่านแอปนึงค่ะ แล้วรู้สึกอยากดูมาก แต่เราลืมชื่อ เท่าที่จําได้คร่าวๆนะคะ คือนางเอกเหมือนจะจําอะไรไม่ได้เลย แต่นางเอกแสบมาก แล้วมันจะมีฉากนึงค่ะที่เราจําได้คือฉากที่นางเอกนินทานายใหญ่(?)กับสาวใช้ด้วยภาษาเวียดนาม(?) แล้วเหมือนนายใหญ่จะฟังไม่ออกค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่