คนที่ไม่ได้เป็นเพื่อนในเฟส เห็นโพสต์ส่วนตัวสำหรับเพื่อนในเฟสเราได้ไง?

กระทู้คำถาม
คือเราเคยเปนเพื่อนกับพี่เราในเฟสค่ะ แต่มันชอบแซลเราเรื่องโพสต์เราเลยลบพี่เราออกจากเพื่อนในเฟส ทีนี้เราหาไรโพสต์(เราตั้งสำหรับเพื่อนในเฟสเรา)แล้วมันก็พูดถึงโพสต์เรา เราไม่รู้ค่ะว่าเค้าเห็นได้ยังไงเพราะลบเพื่อนออกไปแล้ว โพสต์์เก่าเราก็เห็น โพสต์ใหม่ก็เห็น(ย้ำ!เราตั้งสำหรับเพื่อนในเฟส ไม่ใช่สาธารณะ)เป็นเพราะอะไรคะ ต้องทำยังไง ใครรู้บอกหน่อยค่ะ ไม่โอเคเลยแบบนี้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่