หลั่งในเเล้วกินยาคุมฉุกเฉิน

สวัสดีค่ะเรามาขอความรู้ค่ะ
เรากับเเฟนมีอะไรกันช่วงเวลาตีสามค่ะเราสองคนไม่ได้ใส่ถุงยางค่ะเเล้วหลั่งใน เเล้วก่อนเราไปกินยาคุมฉุกเฉินเวลาประมาณบ่ายสองค่ะคือเรานั่งอยู่ปกติค่ะเเล้วรู้สึกมีอะไรไหลออกทางช่องคลอดเราคิดว่าน่าจะเป็นตกขาวค่ะเราเลยเบ่งออกเเล้วมันไหลมาประมาณนึงค่ะเราส่งสัยไปเข้าห้องเเล้วถอดกางเกงออกค่ะมันบอกไม่ถูกค่ะ มันเหมือนน้ำมูกขุ่นๆมีเลือดปนค่ะ เราไม่รู้ว่าใช่เลือดประจำเดือนรึป่าว เเล้วเราก็มากินยาคุมฉุกเฉินเวลาบ่ายสามค่ะ เราอยากรู้ค่ะว่า เลือดในทีนี้คือเลือดขอการตั้งครรภ์รึป่าวคะ เเล้วมีโอกาสท้องสูงใช่มั้ยคะ

ปล .  อย่าด่าเราเลยนะคะ🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่