สอบถามผู้รู้ค่ะจะยกเลิกประกันคุ้มครองสินเชื่อรถยนต์

ออกรถคันแรกค่ะ!! จะยกเลิกประกันคุ้มครองสินเชื่อรถยนต์ค่ะคุยกับไฟแนนแล้วขอยกเลิกตัวนี้ก่อนวันเซ็นต์สัญญารับรถและทางไฟแนนซ์ก็ตกลงจะยกเลิกให้ก่อนวันรับรถ คือตรงนี้ไฟแนนซ์ทำเรื่องยกเลิกได้เลยโดยที่เราไม่ต้องไปทำเรื่องเองเหรอคะ? มีวิธีเช็คไหมค่ะว่าเขายกเลิกประกันตัวนี้ให้เราจริงๆรึเปล่าคเพราะไม่อยากมีปัญหาหลังเซ็นต์รับรถค่ะ รบกวนด้วยนะคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่