🎹 ♥♪*¨*♫ มาแบ่งปันเพลงที่คุณฟัง หรือ อยากแชร์ให้คนอื่นฟังตอนนี้กันเถอะ !! Vol.719 ♥♫*¨*♪ 🎹

สวัสดีวันเสาร์ค่ะทุกคน ใครมีเพลงอะไรที่อยากแนะนำ อยากลองให้คนอื่นฟัง มาโพสต์กันได้เลยนะคะ
(ได้ทุกแนว ทุกภาษาเลยค่าาาาาาาาา)
วันนี้ขอเปิดกระทู้ด้วยเพลงนี้นะคะ เป็นเพลงที่ดูเศร้าๆ แต่เราว่าฟังได้เรื่อยๆ ค่ะ ยิ้ม
คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ
เพลงที่สอง เอาจริง เรารู้สึกคล้ายกับเพลงข้างบนเลยค่ะ แต่ชอบเพลงนี้มากกว่านะ ดาว
เพลงที่สาม เป็นเพลงที่เราชอบมากเลยค่ะ ฟังบ่อยเป็นพักๆ แหละ เยี่ยม
เพลงที่สี่ เราว่าเป็นเพลงที่สนุก มันส์ใช้ได้เลยค่ะ ลูกฟุตบอล
เพลงที่ห้า เป็นเพลงจาก "LiSA" นะคะ ส่วนตัวคิดว่าคนที่ชอบฟังเพลงญี่ปุ่น หรือชอบดูอนิเมะ น่าจะพอรู้จักอยู่ค่ะ เท่
เพลงที่หก เราว่าเป็นเพลงที่เพราะดีค่ะ หลักๆ ชอบบรรยากาศ อารมณ์ของเพลง นวม
เพลงที่เจ็ด เป็นเพลงที่เราไม่คิดว่าจะได้เจอใน THE FIRST TAKE เลยค่ะ ประหลาดใจ
สุดท้าย ขอปิดด้วยเพลงนี้นะคะ พอดีเรานึกถึง "Sakai Izumi (ZARD)" อีกแล้วง่ะ ดอกไม้ 

ขอบคุณทุกคนที่เข้ามามีส่วนร่วมในกระทู้นี้ค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่