สาขาวิชาภาษาจีนเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี

คือเป็น #Dek66 น่ะค่ะคืออยากจะทราบว่าสาขาวิชาภาษาจีนเพื่อการสื่อสารทางธุรกิจ ของมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตสุราษฎร์ธานี นี้อ่ะค่ะ ที่ปี3ได้ไปเรียนที่มหาลัยของจีน คือชื่อมหาลัยอะไรคะ พอดีเข้าไปดูรายละเอียดแล้วไม่ได้ระบุได้น่ะค่ะ อยากทราบจริงๆค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่