ท้องแล้วตั้งครรภ์ต่อ

กระทู้คำถาม
สวัสดีคะ พอดีเราทีเรื่องจะมาสอบถาม พอดีแท้งแบบขูดมดลูกไป เมื่อวันที่20 ต.ค เว้นระยะมีเพศสัมพันธ์กับสามีไป1 อาทิตย์คะ แต่หลังจากนั้นก็มีเพศสัมพันพันธ์กับแฟนแบบไม่ได้คุมแต่ไม่ได้ปล่อยในค่ะ จนมาวันที่ 9 พ.ย มีอาการ เวียนหัวหน้ามืด วูบ เป็นลม ง่วงเพลีย ขมปาก พะอืดพะอมตลอดเวลากินข้าวอยู่ดีๆก็คอแข็งจะอ้วกออกมาคะ น้ำหนักลง เลยคิดว่าน่าจะฮอร์โมนค้าง แต่มาวันนี้ มีการเจ็บนมคัดตึงขึ้นมา แล้วก็อารมณ์แปรปวนมากคะ แต่! ตอนแท้งนั้น ปจด ก็ยังไม่มานะคะ แต่วันที่5 รู้สึกว่าท้องอืด เจ็บท้องจี๊ดๆ ตรงท้องน้อยคะ  อยากทราบว่าเราจะท้องอีกไหม แต่ถ้าท้องจริงๆน้องจะแข็งแรงไหมคะ  ครั้งที่แล้วเรายังทำใจไม่ได้เลยคะ กลัวว่าท้องอีกกลัวน้องจะไม่แข็งแรงแล้วเสียน้องไปอีกคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่