บริเวณบางๆที่ปั๊มโลโก้บนหน้ากากอนามัย ฝุ่นจะเล็ดรอดเข้าไปได้ไหม?

เราสงสัยค่ะหน้ากากอนามัยที่ปั๊มโลโก้ ตรงโก้มันจะบางมากๆ มองเห็นแสงทะลุไปเลย อย่างงี้ฝุ่นpm2.5 หรืออื่นๆมันไม่เข้าไปได้หรอคะ หรือตรงนั้นมันมันมีกาวมันทึบหรืออะไร ใครทราบบ้างคะ พอดีที่ใช้อยู่เราว่ามันยื่นค่อนมาด้านหน้าตรงที่เวลาหายใจอากาศมันจะยังผ่านตรงนั้นอยู่อะค่ะ ไม่ได้ไปปั๊มโลโก้อยู่ตรงข้างๆแก้ม
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่