งานแต่งหัวหน้า ควรแต่งตัวอย่างไรดี

วันอาทิตย์สุดสัปดาห์นี้ เราจะไปงานแต่งหัวหน้า แต่รุ่นราวคราวเดียวกันกับเรา ควรแต่งชุดยังไงดีคะ (พี่ๆและหัวหน้าที่บริษัทไปกันเยอะเลยค่ะ) 
รบกวนช่วยแนะนำด้วยค่ะ  **งานเช้า-เที่ยง***  เราซึ่งไม่ค่อยแต่งตัว ปกติก็เสื้อยืดกางเกงยีนรองเท้าผ้าใบเลยค่ะ  สีผิว ไม่ขาวมากแต่ก็ไม่ดำ  ธีมในงาน สีชมพู สีครีม สีโอโรสประมาณนี้ค่ะ งบประมาณสำหรับซื้อชุดเราไม่เกิน 1000 ค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่