ถามคนที่ตัดเหงือก หรือเลเซอร์ตัดเหงือก ผ่านไปแล้ว1-2ปี เป็นยังไงบ้าง

สวัสดีค่ะ 
ตามหัวข้อเลยค่ะ พอดีจขกทเป็นคนฟันสั้นยิ้มแล้วเหงือกเยอะ อยากไปตัดมากๆ เห็นคนรีวิวตัดเหงือกแล้วยิ้มสวยขึ้นเยอะเลย แต่ยังไม่เคยเจอคนที่ตัดไประยะเวลานึง 1-2 ปี แล้วมารีวิว อยากรู้ว่าเหงือกงอกกลับมาเร็วมั้ย เจอผลดีผลเสียยังไงบ้าง

ปล. แนะนำคลินิกได้นะคะ ขอที่กรุงเทพค่ะ พาพันขอบคุณ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่