ตามหาอนิเมะให้เพื่อนค่ะ5544565

กระทู้คำถาม
คือ นางเอกนั้นตกหลุกรักพระเอกข้างเดียวนางเอกชอบให้พระเอกเล่นเปียโนให้ฟังแล้วนางเอกขอให้พระเอกอัดคลิปพลงนี่ให้หน่อยแล้วหลายวันตอนมานางเอกเห็นพระเอกกับนางรองเป็นแฟนกันมั้งแล้วนางเอกก็ทำใจไม่ได้เลยไปโดดสะพานแต่ไม่ตายแต่ไม่ตื่นเท่านั้นเองแล้วพระเอกรู้ว่านางเอกตายเลยอัดคลิปมาให้ตามสัญญาแต่ก่อนหน้านั้นนางเอกไม่รู้ว่าตัวเองตายค่ะ *พระเอกมันชอบเล่นเปียโนที่ ร.ร 
ค่ะเราคัดลอกมาอีกที66677765 ช่วยหน่อยนะคะ🙉✊
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่