ถามเล่นๆหน่อยครับว่าเป็นไปได้ไหมที่จะมีรายการพิเศษเบื้องหลังภาพยนตร์ร่างทรงออกอากาศทางช่อง7hdก่อนบิ๊กซีนีม่า

ก่อนหน้านั้น ก็มีรายการเบื้องหลังหนังส้มป่อย แล้วก็พรุ่งนี้จะมีเบื้องหลังหนังผู้บ่าวไทบ้านอีสานจ๊วด ผมก็เลยสงสัยเหมือนกันว่า เป็นไปได้ไหมที่จะมีรายการพิเศษเบื้องหลังภาพยนตร์ร่างทรง ทางช่อง 7 hd ก่อนเข้ารายการบิ๊กซีนีม่า ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่