มือถือ SAMSUNG จอขอบโค้ง S9 plus จอมีอาการเป็นเส้นๆ สีจอออกเหลืองๆ แนะนำร้านซ่อมมือถือ ในเสือป่า ที่ดีๆถูกๆให้ด้วยครับ

มือถือ SAMSUNG จอขอบโค้ง S9 plus จอมีอาการเป็นเส้นๆ สีจอออกเหลืองๆ แนะนำร้านซ่อมมือถือ ในเสือป่า หรือ มาบุญครอง ที่ดีๆให้ด้วยครับ
มีท่านใดเคยซ่อมอาการนี้มาบ้างไหมครับ ราคาค่าซ่อมประมาณเท่าไรครับ ขอร้านซ่อมดีๆนะครับ
ขอบคุณมากๆครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่