คูปองชดเชยเที่ยว BTS หาย มีใครมีปัญหาเดียวกันบ้างไหมครับ

ผมใช้ BTS ผูกกับ rabbit line pay มีบัตรเที่ยวที่ยังไม่ได้ใช้จากตอนที่เริ่มปิดเมืองเดือนเม.ย.

เมื่อปลายเดือน ต.ค. มีคูปองส่งมาให้แทนเที่ยวที่ไม่ได้ใช้ ประมาณ 20 ใบได้ ตามภาพนี้ครับ

ตอนได้มา กดเข้าไปดู my coupons ก็เห็นเรียบร้อยดี

แต่วันพุธที่ผ่านมา (10 พ.ย.) จะนั่งบีทีเอส พอเข้าเข้าไปดูใน my coupons ไม่มีคูปองเลยครับ

ใน expired coupon ก็ไม่มีอะไรอยู่ด้วย

มีใครเจอปัญหานี้บ้างครับ

เบื้องต้น สอบถามพนักงานที่สถานีศาลาแดงแล้ว ไม่ได้เรื่องอะไร (พนักงานหาวิธีเข้า my coupons เองไม่ได้ซะด้วยซ้ำ) แจ้งไปทาง rabbit line pay customer service แล้ว ทางเจ้าหน้าที่ก็ได้แต่เปิด ticket ทิ้งไว้ให้

ที่จะกลับมาใช้ เพราะอาทิตย์หน้าจะเริ่มกลับที่ออฟฟิศครับ จะได้ใช้ให้มันจบ ๆ ไป กลายเป็นว่า พอจะใช้กลับใช้ไม่ได้
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่