แฟนให้ความสำคัญเพื่อนมากกว่าหรอ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ ผมมีแฟนคนหนึ่งพักหลังๆทุกๆวันผมต้องทักหาเธอก่อนตลอด แต่เธอชอบจะทักไปหาเพื่อนต่างวิลัยและจะคอลหาเขา โดยแต่ก่อนเขาก็ไม่ค่อยคุยกัน
(เพื่อนอยู่ที่วิลัยเธอจะแค่โทรคุยเรื่องงาน แต่เขาก็สนิดกันกว่าเพื่อนต่างวิลัยเพื่อน) ในความคิดส่วนตัว เธออยากจะให้ผู้ชายคนนั้นสนใจเธอเพราะเธอจะหาเรื่องคุยกับเขาแบบทำไรก็บอกเขาเกือบทุกอย่างทั้งที่บางอย่างเธอไม่พูดกับผม แต่ก่อนเขาก็ไม่ค่อยคุยหรอกแต่พักหลังที่วิลัยปิดเพราะโควิทเธอมักจะทักไปคอลไปหา เหมือนคิดถึงอยากเห็นหน้ากันยังไง แต่พอคุยกับผม เธอมักแค่โทรและพูดแบบเบื่อๆก็วางสาย
(สรุปผมไปเองหรือยังไงคับ😓)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่