ใส่ถุงยางกลับด้านโดนมีอะไรกันไปเเล้วหนึ่งครั้งจะท้องมั้ย

กระทู้คำถาม
ผมมีอะไรกับแฟนผมตอนวันอาทิตย์ที่ผ่านมาคือรอบ
เล็กผมใส่ถุงนะครับเเล้วมีอะไรกันเสร็จก็ไปล้างด้วยสบู่เเล้วผ่ามาซักประมาณ15-20นาทีได้ผมกับเเฟนก็จะมีอะไรกันอีกรอบเเต่ว่าผมไห้เค้าอมไห้ก่อนพอต่อจากนั้นผมเอาถุงยางมาใส่เเต่ดันใส่ผิดด้านเลยเอาออกใส่ไหม่เเล้วก็เอาผ้าเช็ดถุงยางด้วย

ผมอยากรู้ว่ามีโอกาศท้องมั้ยครับเเละมีกี่%

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่