มีกีต้าร์โปร่งธรรมดาราคาไม่เกิน3,000แนะนำมั้ยคะ

คือตอนนี้กำลังสนใจกีต้าร์อยู่ค่ะด้วยความที่เป็นมือใหม่งบน้อยกับเศรษฐกิจยุคนี้ด้วยเงิน3พันสำหรับเราคือรู้สึกว่าเยอะมากๆและที่บ้านก็ไม่ค่อยอยากให้ซื้อๅ-ๅแต่อยากได้มากๆเลยค่ะพอจะแนะนำกีต้าร์โปร่งราคาไม่เกิน3,000บาทให้เราหน่อยได้มั้ยคะขอเป็นทรงGAค่ะหรือจะทรงอื่นก็ได้นะคะเผื่อเลือก5555
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่