มีใครได้ไอแพดเจน9 แล้วบ้าง

กระทู้คำถาม
สวัสดีค่ะ เมื่อเช้าเราโทรถามพนักงานที่ศูนย์ใหญ่สตูดิโอ7 เค้าบอกว่าไอแพดเจน9จะทยอยเข้าอาทิตย์นี้เราก็อุ่นใจมาหน่อยว่าจะได้แล้ว แต่ลองโทรถามที่ศูนย์ที่เราไปจอง เค้าไม่รับสาย โทรไปหลายรอบมาก ไม่รับซักรอบ  งงมาก อยากจะสอบถามวันเวลาที่แน่นอน แต่ไม่ได้อะไรเลย หัวเสียมากก เราจองไปเมื่อวันที่17ตุลาค่ะ อยากทราบว่าตอนนี้มีใครได้แล้วบ้างคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่