รีวิวความฟินเอิร์ท กับ อึ้ง

เราเคยได้ดูสัมภาษณ์ที่ดิเอิร์ทพูดว่าชอบอิ้งค์วรันธรมากๆ  ไปสัมภาษณ์รายการไหนก็บอกชอบ  ชอบขนานเคยไปดูมินิคอนแล้วตื่นเต้นดีใจมากถ่ายรูปรัวๆจนไปจนคนข้างๆเข้ามือถือแตกแล้วก็พาไปซ่อม55555 เอ็นดู  แถมบอกชอบขนานเจอยังจะเป็นลม แล้วยิ่งมีรูปว่าดิเอิร์ทไปดูคอนเรายิ่งเขิน คิดดูดิเอิร์ทชอบขนานไหน แถมดิเอิร์ทกับอิ้งค์ยังเกิดวันเดียวกันเดือนเดียวกันปีเดียวกัน  คือเราอยากรู้ว่า2คนนี้จะได้ร่วมงานกันไหมคะ ดูเคมีเข้ากันมากๆ เราจิ้นง่าาาา💕💕   พี่เอิร์ทสู้ๆรักเสมอ  มารีวิวกันได้นะคะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่