อยากสอบถามพี่ๆหน่อยครับ สนใจอยากจะเข้าคณะเทคโนโลยีทางทะเล ของ ม.บูรพา อยากทราบว่ามันต้องเตรียมตัวสอบยังครับ ปี 2565

สนใจสนคณะนี้มากครับอยากจะยื่นเข้ารอบแรกอยู่แต่หมดสิทธิ์ตั้งแต่ยังไม่เริ่มเลยเพราะเค้ารับแค่พื้นที่รอบๆ 😢 (ผมอยู่อุบลครับ) 
เลยอยากสอบถามข้อมูลหน่อยครับถ้าเข้ารอบ 3 4 เราควรต้องเตรียมตัวยังไงและอ่านอะไรบ้างหรอครับ ถ้าได้รีวิวคณะจากรุ่นพี่ด้วยจะดีมากๆๆๆเลยครับอยากทำความรู้จักกันไว้ก่อนด้วย555  

ปล.หาเพื่อนทำความรู้จักอยู่นะครับถ้าได้ก็อยากคุยกันไว้จะได้เตรียมตัวไปด้วยกัน
ปล. 2 มันพอจะมีโอกาสที่เด็ก ตจว. สามารถสมัครเข้ารอบ 1 2 ได้บ้างมั้ยครับ

เพี้ยนเพลีย
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่