การเปลี่ยนวันนัดสัมภมษณ์วีซ่าอเมริกา ประเภทB2 (ท่องเที่ยว)

สอบถามผู้รู้นะครับ คือผมมีการจองคิวนัดสัมภาษณ์วีซ่า มีคิวหลุดจองของปีหน้า2565 เลยทีเดียวนอกนั้นเป็นปี 2566 ผมเลยเลยรีบกดจองคิวนัดสัมภาษณ์ได้วันที่ 12 ธ.ค.2565 (ปลายปีหน้า) ผมพึ่งเคยสมัครวีซ่าครั้งแรกเลยไม่รู้ว่าเราจะเปลี่ยนแปลงวันนัดได้หรือไม่เมื่อเราจองนัดวันแล้วไปก่อนหน้านี้ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่