เป็นสิวที่หลังเข้าปีที่3แล้วค่ะ ทำยังไงดี

กระทู้คำถาม

คือเราเป็นวัยรุ่นค่ะ เรารักสะอาดมาก ผ้าปูที่นอนซักทุกอาทิตย์ แชมพู ยาสระผม เราใช้ยี่ห้ออย่างดี เสื้อผ้าจะไม่ใส่ซ้ำเลยค่ะ เราดูแลตัวเองมากจริงๆ สบู่อาเซพโซ่ก็เอาไม่อยู่ค่ะ ลองทุกตัวแล้วจริงๆ ทำยังไงดี เรายังวัยรุ่น อยากใส่เสื้อผ้าสวยๆเหมือนคนอื่นบ้าง พูดไปก็ท้อค่ะ เรากำลังจะไปซื้อสเปรย์อ๊อกซี่เคียวมาลองดู ว่าจะกำราบเจ้าสิวน่าเกลียดพวกนี้ได้มั้ย ถ้าไม่ได้เราคงต้องไปพบแพทย์เฉพาะทางจริงๆแล้ว แต่ของแพงน่าจะดีนะคะ เห็นคนรีวิวกันเยอะมาก จะลองดูค่ะ😣
ไม่มีใครเข้าใจคนเป็นสิว เท่ากับคนที่เป็นด้วยกันหรอกค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่