ถ้าเราเป็นเพื่อนสนิทของเเฟนเก่า เเล้วเเฟนใหม่ของเเฟนเก่าจะรู้สึกไม่ดีหรือปล่าว?

คือเเฟนเก่าเราเป็นผญ.นะคะ จริงๆก็เคยเป็นเเฟนกับครั้งนึงคบไปคบมาจนรู้สึกว่ามันเริ่มไม่ใช่เเฟนเเล้วอะ ทุกอย่างมันกลายเป็นเพื่อนไปเเล้วรวมถึงความรู้สึกด้วย เราเลยเลิกกันไปเเต่ด้วยเคยคบกันมาหลายปีก็สนิทกันมากๆเลยกลายเป็นเพื่อนสนิทกันเเทน จนเเฟนเก่าของเรามีเเฟน(เขาเป็นผช.นะคะเพื่อนพึ่งรู้ตัวว่าชอบผช.มากกว่า) เรากลัวว่าเขาจะรู้สึกไม่ดีอะ เเบบเเฟนเราไปสนิทกับเเฟนเก่าเลยงี้ เป็นคุณจะรู้สึกยังไงหรอคะ?
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่