ได้ใบสำคัญความเห็นแพทย์มาแล้วครับ แต่…

วันนี้ผมได้ใบสำคัญความเห็นแพทย์จากโรงพยาบาลพระมงกุฎเกล้ามาครับ ได้มาทั้งใบจริงและใบถ่ายเอกสาร มีลายเซ็นคุณหมอ 3 ท่านครับ ในใบระบุว่าผมเป็นบุคคลจำพวก 4 เพราะไหล่ขวาต่ำกว่าไหล่ซ้ายเนื่องจากกล้ามเนื้อหดตัวผิดปกติครับ นอกจากนี้ยังมีฟิล์ม x-ray และใบตรวจของคุณหมอด้วยครับ

แต่ตอนนี้ผมยังผ่อนผันอยู่ อยากทราบว่าผมต้องไปแจ้งสัสดีและยกเลิกผ่อนผันก่อนหรือเปล่าครับ หรือไม่จำเป็น

ขอบคุณครับ

ปล. ขอเพิ่มอีก 1 คำถามครับ แบบนี้เท่ากับว่าผมไม่ต้องเข้ารับการจับใบดำใบแดงแล้วใช่ไหมครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่