ตามหาซีรีย์ หรือหนัง เกาหลีค่ะ ช่วยหน่อยค่ะ

ช่วยหน่อยค่ะ เนื้อเรื่องประมาณ เด็กผู้หญิงชื่อจีโซอายุ 10 ขวบ ต้องการเงิน 500 ล้านเพื่อซื้อบ้าน แล้วมีวางแผนขโมยหมาเพื่อเอาไปคืนเจ้าของเพื่อรับเงินรางวัล 500 ล้านค่ะ ในเรื่องถ้ามองไม่ผิด มีฮงกิ ft. island แสดงด้วยเป็นพรักงานขายพิซซ่า ค่ะ

พอดีเลื่อน facebook แล้วเจอคลิปพวกสปอยล์หนัง ซีรีส์ แล้วอยากดูค่ะ ตามอ่านใต้คอมเม้นก็ไม่มีชื่อเรื่อง
ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ถ้าแท็กผิด ขอโทษด้วยนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่