จะซื้อ CLS53 หรือ GLC43 มือ2 ปี 2020 ครับ มีข้อควรระวังมั้ยครับ

พอดีกำลังเลือกอยู่ว่าจะซื้อ รถยี่ห้อ BENZ หลังจาก ครอบครัวใช้ BMW มาอย่างยาวนาน อยากลองอะไรใหม่ๆใหม่ แต่มีคนเจือนเรื่องBENZ  เรื่องความจุกจิกของ benzรุ่นประกอบไทยเยอะมากครับ โดยเฉพาะ CLS 53 เห็นเค้าบอกช่วงล่างแข็ง และกระด้าง 

ส่วนตัวผมใช้ BMW s.5  ตัวถัง  F10 ซ่อมแพงจริง แต่ใช้ก็ไม่มีปัญหาอะไร ช่วงล่างแน่น ขับสนุก

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่