ช่วยแนะนำ โรงพยาบาลทำประกันสังคม ย่านห้วยขวางหน่อยค่ะ

พอดีเพิ่งได้งานที่อาคารเลอคองคอร์ด  ห้วยขวาง ว่าจะเปลี่ยน ร.พ. ประกันสังคมที่ใกล้และเดินทางสะดวกหน่อยค่ะ ส่วนตัวมักจะปวดท้อง อาหารเป็นพิษช่วงดึกบ่อย ๆ เลยอยากได้ที่สะดวกเดินทางเอง อาจจะนั่งแท็กซี่ก็ได้ค่ะ เพราะ ร.พ.ปัจจุบันอยู่ เกษมราษฏร์ ราม มันไกลไปหน่อยค่ะ   กลัวดึกๆ นั่งแท็กซี่ไปคนเดียวไกลๆ จะอันตราย

เบื้องต้นลองเสิร์ชหาข้อมูลบ้างแล้วดูแล้ว แต่ไม่คุ้นที่ทางแถวนั้นเลย งง ๆนิดหน่อยค่ะ

ป.ล.ขอข้าม ร.พ แพทย์ปัญญากับเพชรเวท นะคะเคยใช้ทั้งสองที่นี้แล้ว T_T
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่