ตามหาหนังเก่า

ตามหาหนังเก่าครับ ที่จำได้คือประมาณว่า มีกลุ่มน่าจะวัยรุ่นเหมือนไปเล่นยิง bb gun ในป่าแล้วดันเจอฆาตกรซึ่งก็ไล่เก็บทีละคน ฉากที่จำได้แม่นเลยคือ จับคนห้อยหัวลงมาแล้วเอาปืนไว้ข้างล้าง แล้วตัดเชือกหัวเลยตกลงมาโดนปืน โพละ!😰 แล้วเหมือนฆาตกรจะมีตาแบบแปลกๆคือเห็นสีแตกต่างออกไป สุดท้ายนางเอกรอดคนเดียวเพราะมีคนมาใบ้ฉากสุดท้ายครับ คือเข้าไปในอาคารแล้วยืนอยู่หน้ากระจก พอฆาตกรตามเข้าไปก็เห็นคนมากมายเพราะตามันเห็นสีแปลกๆครับเลยไม่เห็นนางเอกทำให้นางรอดมาได้ ถ้าใครทราบก็บอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆครับ🥰🥰🥰
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่